Lớp 10 A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia

Toi can the anh
tomato
kid_evilface
»-(¯`v´¯)-» (@00@) Nguyen
8 posters

Go down

Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia Empty Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia

Bài gửi by »-(¯`v´¯)-» (@00@) Nguyen 25/12/10, 11:39 am

Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 277412 My name: Ngoc Huyen
Sinh ngay` : 9/5/1995 ( ngay` sinh dep hok ...toan` so' 9 zoi' so' 5 ...iuuuu) Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 48413
Nick name :( ui cha me oi ...suot' may' nam di hoc ..no' keu ca~ chuc cai' ten ...riet' rui` to' ko bit' to' ten gi` lun ) Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 699242 : Huyen` muoi ( hok phai~ em quay ....ma` tai so thich' cot mot chum` cai' mai'), 03, Bo .......( con` nua~ nhung hok noi' ....) Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 817840
Loai` hoa ua thich' : ai yeu hong` thi` mac ai ....to' day chi~ thich' sen thui .... Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 100710

Ghet' gi`? : ghet' thay' ai khoc' ...( chix oy` ..to' ghet' to' oy` ..tai to' khoc' hoai` .....cang` noi' cang` thay' tuc' ....luc' truoc' khoc' co' nguoi` do~ keu nin' ...gio` khoc' phan' cho 1 cau < khoc' toi' sang' lun nghe Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 538572 con > .....

Mau~ nguoi` ly' tuong~ : cao tren met' 8 ( dua` thui ....tai to' loi choi chua toi' met' 6 ....nguoi` yeu zay ....sao hun ....hahaha Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 213972 )......to' can` that long` ......hok can` dep ....koi duoc ...quan tam ...chia se~ ...( kho' kiem' qua' ) Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 699242

Uoc' mo ha~ : lam` dc dieu` gi` cho nguoi` khac' zui ( hoi nham~ ...tai tO' toan` choc nguoi` ta pun`...)

Tinh' cach' : rat' thich' ket' ban ....nhiu` nhiu` ban cang` tot' .....de~ gan` ...nhung sang' nang' chieu` mua ....thong cam~ hen .... Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 76573 Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 76573 Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 76573 Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 76573

IU MOI NGUOI NHIU NHIU NHIU LEM ............:x Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 688254

Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia Empty Re: Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia

Bài gửi by kid_evilface 25/12/10, 10:15 pm

vô spam cái Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 960392
viết ngắn thế,có Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 858541 chỗ nào ko vậy
kid_evilface
kid_evilface

Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia Empty Re: Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia

Bài gửi by tomato 26/12/10, 08:41 am

Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 294776
ôi... chị huyê`n viêt' ngăn' gọn wa' đi Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 539713
tomato
tomato
Moderator
Moderator

Bài gửi by »-(¯`v´¯)-» (@00@) Nguyen 26/12/10, 02:13 pm

Gan' ngon ...suc' tich' Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 817840) Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 213972 ....hok chem' ...su thiet 100phan` tram ....nhung co' cho~ ban trai mun' uoc' cao 1met' 8 lam' nhung ko dc Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 699242 Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 699242 ...nen danh` nham' mat' noi' < noi' dua` > ..uc'

Bài gửi by Toi can the anh 02/01/11, 09:20 am

Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 595190 kung lun` qua' ma` doi` ban trai cao 1m8 la` sao ??? ....Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 817840).....zay thi` Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 67283

Toi can the anh

Bài gửi by icelion0412 02/01/11, 09:51 am

spam cai nua Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 491801
icelion0412
icelion0412

Bài gửi by leanhducsieucap 02/01/11, 06:24 pm

hì hì...ngắn gọn thật...nhưng mà góp ý chút nghen....sau này viết nhớ bỏ dấu nghen pà nụi Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 699242 .....vik vậy khó đọc lúm Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 10582
leanhducsieucap
leanhducsieucap

Bài gửi by »-(¯`v´¯)-» (@00@) Nguyen 02/01/11, 08:38 pm

Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 85452 Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 85452 Hok bit' dau may' nguoi` hua` nhau ..an hiep' tui ..nguoi` thi` che lun` ....nguoi` thi` spam ...nguoi` thi` che viet' ngan' .... Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 699242 thay' ghet' ..mun' cao ha~ pua~ nao` tui di keo' xuong ....con` khi nao` ranh~ viet' dai` oi la` dai` cho may' nguoi` doc chix lun....Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 817840) Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 736888 ....

Bài gửi by pUn_kOOl 10/01/11, 12:17 am

vík nhu tui do' H...doc. cho chet' lun kaka... Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 491801
pUn_kOOl
pUn_kOOl

Bài gửi by [vi]_[Ki] 10/01/11, 06:36 pm

ngắn thật @@!
[vi]_[Ki]
[vi]_[Ki]

Bài gửi by icelion0412 10/01/11, 08:56 pm

cung dc ma dau den noi~ te Thay' may' anh ....may' chi soi noi~ qua' ...em cung~ mun' tham gia 277412
icelion0412
icelion0412

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics